Exo - en to kn translation catalogue (280 entries)

en:        %s [options] --build-list [[name file]...]
kn:       %s [ಆಯ್ಕೆಗಳು] --ನಿರ್ಮಿಸುವ-ಪಟ್ಟಿ [[ಕಡತದ ಹೆಸರು ]...]

en:        exo-open --launch TYPE [PARAMETERs...]
kn:        ಬಹಿ_ರಂಗಪಡಿಸು --ಲಾಂಚ್ TYPE [PARAMETERs...]

en:   --build-list      Parse (name, file) pairs
kn:   --ನಿರ್ಮಿಸುವ-ಪಟ್ಟಿ       ಪಾರ್ಸ್ (ಹೆಸರು, ಕಡತ ) ಜೋಡಿಗಳು

en:   --extern          Generate extern symbols
kn:   --ಬಾಹ್ಯ             ಬಾಹ್ಯ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ರಚಿಸಿ

en:   --launch TYPE [PARAMETERs...]       Launch the preferred application of
                                          TYPE with the optional PARAMETERs, where
                                          TYPE is one of the following values.
kn:   --ಲಾಂಚ್  TYPE [PARAMETER ಗಳು ...]       TYPE ನ ಆದ್ಯತೆಯ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು 
                                           ಐಚ್ಛಿಕ PARAMETER ಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ, ಇಲ್ಲಿ 
                                          TYPE ಕೆಳಗಿನ ಮೌಲ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ.

en:   --name=identifier C macro/variable name
kn:   --ಹೆಸರು=ಗುರುತಿಸುವಿಕೆಯ ಸಿ ಮ್ಯಾಕ್ರೋ / ವೇರಿಯೇಬಲ್ ಹೆಸರು

en:   --static          Generate static symbols
kn:   --ಸ್ಥಿರ             ಸ್ಥಿರ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ರಚಿಸಿ

en:   --strip-comments  Remove comments from XML files
kn:   --ಸ್ಟ್ರಿಪ್-ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳು   ಎಕ್ಸ್ ಎಂ ಎಲ್ ಕಡತದಿಂದ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en:   --strip-content   Remove node contents from XML files
kn:   --ಸ್ಟ್ರಿಪ್-ವಿಷಯ     ಎಕ್ಸ್ ಎಂ ಎಲ್ ಕಡತದಿಂದ ನೋಡ್ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en:   --working-directory DIRECTORY       Default working directory for applications
                                          when using the --launch option.
kn: --ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ-ಕೋಶ DIRECTORY      --ಲಾಂಚ್  ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ 
                                             ಅನ್ವಯಗಳಿಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ಕೋಶ

en:   -?, --help                          Print this help message and exit
kn:    -?, --ಸಹಾಯ                ಈ ಸಹಾಯ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en:   -V, --version                       Print version information and exit
kn:   -V, --ಆವೃತ್ತಿ                          ಆವೃತ್ತಿ ಮಾಹಿತಿ ಮುದ್ರಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en:   -V, --version     Print version information and exit
kn: -V, -- ಆವೃತ್ತಿ         ಆವೃತ್ತಿ  ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ  ಮತ್ತು ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en:   -h, --help        Print this help message and exit
kn: -h, --help         ಈ ಸಹಾಯ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en:   WebBrowser       - The preferred Web Browser.
      MailReader       - The preferred Mail Reader.
      FileManager      - The preferred File Manager.
      TerminalEmulator - The preferred Terminal Emulator.
kn:   ವೆಬ್ಬ್ರೌಸರ್ - ಆದ್ಯತೆಯ ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್.
       ಟಪಾಲು ಓದುಗ - ಆದ್ಯತೆಯ ಟಪಾಲು ಓದುಗ.
       ಕಡತ ನಿರ್ವಾಹಕ - ಆದ್ಯತೆಯ ಕಡತ ನಿರ್ವಾಹಕ.
       ಟರ್ಮಿನಲ್ ಎಮ್ಯುಲೇಟರ್ - ಆದ್ಯತೆಯ ಟರ್ಮಿನಲ್ ಎಮ್ಯುಲೇಟರ್.

en: %s (Xfce %s)
    
    Copyright (c) 2003-2006
            os-cillation e.K. All rights reserved.
    
    Written by Benedikt Meurer <benny@xfce.org>.
    
    Built with Gtk+-%d.%d.%d, running Gtk+-%d.%d.%d.
    
    Please report bugs to <%s>.
kn: %s (Xfce %s)
    
    ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯ (ಸಿ)2003-2006
             ಆಂ-ದೋಲನ ಇ.ಕೆ. ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲಾಗಿದೆ.
    
    ಬೆನೆಡಿಕ್ಟ್ ಮೌರರ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ <benny@xfce.org>.
    
    Gtk+-%d.%d.%d ಕಟ್ಟಲಾಗಿದೆ, Gtk+-%d.%d.%d ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ.
    
    ದಯವಿಟ್ಟು ದೋಷಗಳನ್ನು <%s> ಗೆ ವರದಿ ಮಾಡಿ.

en: %s comes with ABSOLUTELY NO WARRANTY,
    You may redistribute copies of %s under the terms of
    the GNU Lesser General Public License which can be found in the
    %s source package.
kn: %s ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಭರವಸೆ ಹೊಂದಿದೆ,
    ನೀವು% s ಮೂಲ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ನಲ್ಲಿ 
    ಕಾಣಬಹುದಾದ GNU ಲೆಸ್ಸರ್ ಜನರಲ್ ಪಬ್ಲಿಕ್ ಲೈಸೆನ್ಸ್ನ
     ನಿಯಮಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ %s  ನ ಪ್ರತಿಗಳನ್ನು ವಿತರಿಸಬಹುದು.

en: Action Icons
kn: ಕ್ರಿಯೆ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

en: Active item border color
kn: ಅಂಶ ಗಡಿ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Active item fill color
kn: ಅಂಶ ಬಣ್ಣ ತುಂಬಿಯನ್ನು  ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Active item index
kn: ಅಂಶ ಸೂಚ್ಯಂಕವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Active item text color
kn: ಅಂಶ ಪಠ್ಯ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: All Files
kn: ಎಲ್ಲ ಕಡತಗಳು

en: All Icons
kn: ಎಲ್ಲಾ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Animations
kn: ಅನಿಮೇಷನ್ಗಳು

en: Application Chooser Button
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಆಯ್ಕೆ ಗುಂಡಿ

en: Application Icons
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Balsa
kn: ಬಾಲ್ಸಾ

en: Block Device
kn: ನಿರ್ಬಂಧಿಸಿ ಸಾಧನ

en: Browse the file system
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಿ

en: Browse the file system to choose a custom command.
kn: ಪದ್ಧತಿ ಆದೇಶವನ್ನು ಆರಿಸಲು ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಅನ್ನು ಜಾಲಾಡಿಸಿ.

en: Browse the web
kn: ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸ್ ಜಾಲಾಡಿ

en: C_omment:
kn: ಅ_ಭಿಪ್ರಾಯ:

en: C_reate
kn: ರ_ಚಿಸಿ

en: Caja File Manager
kn: ಕಾಜಾ ಕಡತ ನಿರ್ವಾಹಕ

en: Character Device
kn: ಲಕ್ಷಣ ಸಾಧನ

en: Choose Preferred Application
kn: ಮೆಚ್ಚಿನ  ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose a custom File Manager
kn: ಪದ್ಧತಿ  ಕಡತ ನಿರ್ವಾಹಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose a custom Mail Reader
kn: ಪದ್ಧತಿ  ಟಪಾಲು ಓದುಗ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose a custom Terminal Emulator
kn: ಪದ್ಧತಿ  ಟರ್ಮಿನಲ್ ಎಮ್ಯುಲೇಟರ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose a custom Web Browser
kn: ಪದ್ಧತಿ ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose filename
kn: ಕಡತ ಹೆಸರನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Chromium
kn: ಕ್ರೋಮಿಯಂ

en: Claws Mail
kn: ಕ್ಲಾಸ್ ಮೇಲ್

en: Clear search field
kn: ಹುಡುಕಾಟ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Column Spacing
kn: ಅಂಕಣ ಅಂತರಗೊಳಿಸುವಿಕೆ

en: Column spacing
kn: ಅಂಕಣ ಅಂತರ

en: Comm_and:
kn: ಆ_ಜ್ಞೆ:

en: Copyright (c) %s
            os-cillation e.K. All rights reserved.
    
    Written by Benedikt Meurer <benny@xfce.org>.
kn: ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯ (ಸಿ)%s 
             ಆಂ-ದೋಲನ ಇ.ಕೆ. ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲಾಗಿದೆ.
    
    ಬೆನೆಡಿಕ್ಟ್ ಮೌರರ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ <benny@xfce.org>.

en: Create Directory
kn: ಕೋಶ ರಚಿಸಿ

en: Create Launcher
kn: ಲಾಂಚರ್ ರಚಿಸಿ

en: Create Launcher <b>%s</b>
kn: ಲಾಂಚರ್ <b>%s </ b> ರಚಿಸಿ

en: Create Link
kn: ಲಿಂಕ್ ರಚಿಸಿ

en: Create a new desktop file in the given directory
kn: ಕೊಟ್ಟಿರುವ ಕೋಶದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಕಡತವನ್ನು  ರಚಿಸಿ

en: Cursor item border color
kn:  ಅಂಶ ಗಡಿ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: Cursor item fill color
kn: ಅಂಶ ಬಣ್ಣವನ್ನು ತುಂಬಿಯನ್ನು  ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: Cursor item text color
kn: ಅಂಶ ಪಠ್ಯ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: Customize Toolbar...
kn: ಟೂಲ್ಬಾರ್ ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ ...

en: Debian Sensible Browser
kn: ಡೆಬಿಯನ್ ಸೆನ್ಸಿಬಲ್ ಬ್ರೌಸರ್

en: Debian X Terminal Emulator
kn: ಡೆಬಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ ಟರ್ಮಿನಲ್ ಎಮ್ಯುಲೇಟರ್

en: Device Icons
kn: ಸಾಧನ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Dillo
kn: ಡಿಲ್ಲೊ

en: Drag an item onto the toolbars above to add it, from the toolbars in the items table to remove it.
kn: ಅಂಶವನ್ನು  ಟೇಬಲ್ ಬಾರ್ಗಳಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ ಅದನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಟೂಲ್ಬಾರ್ಗಳಿಗೆ ಮೇಲೆ ಅಂಶವನ್ನು ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Edit Directory
kn: ಕೋಶ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Launcher
kn: ಲಾಂಚರ್ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Link
kn: ಲಿಂಕ್ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Emblems
kn: ಲಾಂಛನಗಳು

en: Emoticons
kn: ಭಾವನೆಯನ್ನು

en: Enable Search
kn: ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Encompass
kn: ಎಂಕಾಂಪಸ್ಸ್

en: Enlightened Terminal Emulator
kn: ಎಂಲೈಟೆನ್ಡ್ ಟರ್ಮಿನಲ್ ಎಮ್ಯುಲೇಟರ್

en: Epiphany Web Browser
kn: ಎಪಿಫನಿ ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್

en: Evolution
kn: ಎವಲ್ಯೂಷನ್

en: Executable Files
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಕಡತಗಳು

en: Failed to create "%s".
kn: "%s" ರಚಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ .

en: Failed to execute default File Manager
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕಡತ ನಿರ್ವಾಹಕ ವನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to execute default Mail Reader
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ  ಟಪಾಲು ಓದುಗ  ಅನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to execute default Terminal Emulator
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಟರ್ಮಿನಲ್ ಎಮ್ಯುಲೇಟರ್ ಅನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to execute default Web Browser
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ  ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್ ಅನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to launch preferred application for category "%s".
kn: "%s" ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ಆದ್ಯತೆಯ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Failed to load contents from "%s": %s
kn: "%s" ನಿಂದ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ:%s

en: Failed to load image "%s": Unknown reason, probably a corrupt image file
kn: "%s"  ಎಂಬುದು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ:ಅಜ್ಞಾತ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ , ಬಹುಶಃ ಚಿತ್ರ  ಕಡತ ದೋಷಪೂರಿತವಾಗಿದೆ

en: Failed to open "%s".
kn: "%s" ತೆರೆಯಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ .

en: Failed to open %s for writing
kn:  %s ಅನ್ನು ಬರೆಯುವುದಕ್ಕಾಗಿ ತೆರೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to open URI "%s".
kn: URI "%s" ತೆರೆಯಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Failed to open display
kn: ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ತೆರೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to open file "%s": %s
kn: "%s" ಕಡತ  ತೆರೆಯಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ:% s

en: Failed to parse contents of "%s": %s
kn:  "%s" ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ:%s

en: Failed to read file "%s": %s
kn: "%s"  ಎಂಬುದು ಓದಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ:% s

en: Failed to save "%s".
kn: "%s" ಉಳಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Failed to set default File Manager
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ  ಕಡತ ನಿರ್ವಾಹಕವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to set default Mail Reader
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಟಪಾಲು ಓದುಗ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to set default Terminal Emulator
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಟರ್ಮಿನಲ್ ಎಮ್ಯುಲೇಟರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to set default Web Browser
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್ ಹೊಂದಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: File "%s" has no type key
kn: ಕಡತ  "%s" ಗೆ ವಿಧದ ಕೀ ಇಲ್ಲ

en: File Manager
kn: ಕಡತ ನಿರ್ವಾಹಕ

en: File Type Icons
kn: ಕಡತ ಕೌಟುಂಬಿಕತೆ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: File location is not a regular file or directory
kn: ಕಡತದ  ಸ್ಥಳವು ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಡತ ಅಥವಾ ಕೋಶ ಅಲ್ಲ

en: Folder
kn: ಕಡತಕೋಶ

en: Follow state
kn: ಸ್ಥಾನಮಾನ ಅನುಸರಿಸಿ

en: GNOME Terminal
kn: GNOME ಟರ್ಮಿನಲ್

en: Galeon Web Browser
kn: ಗ್ಯಾಲಿಯನ್ ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್

en: Homogeneous
kn: ಏಕರೂಪದ

en: How the text and icon of each item are positioned relative to each other
kn: ಪ್ರತಿ ಅಂಶದ ಪಠ್ಯ ಮತ್ತು ಚಿಹ್ನೆ  ಹೇಗೆ ಪರಸ್ಪರ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದವು

en: Icecat
kn: ಐಸ್ಕ್ಯಾಟ್

en: Icedove
kn: ಐಸೆಡೊವ್

en: Iceweasel
kn: ಐಸ್ವೀಸೆಲ್

en: Icon
kn: ಚಿಹ್ನೆ

en: Icon Bar Model
kn: ಐಕಾನ್ ಬಾರ್ ಮಾದರಿ

en: Icon View Model
kn: ಚಿಹ್ನೆ ವೀಕ್ಷಣ ಮಾದರಿ

en: Icon column
kn: ಚಿಹ್ನೆ  ಅಂಕಣ

en: If you don't specify the --launch option, exo-open will open all specified
    URLs with their preferred URL handlers. Else, if you specify the --launch
    option, you can select which preferred application you want to run, and
    pass additional parameters to the application (i.e. for TerminalEmulator
    you can pass the command line that should be run in the terminal).
kn: ನೀವು --ಲಾಂಚ್  ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸದಿದ್ದರೆ, ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸವ ಎಲ್ಲಾ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ 
    URL ಗಳನ್ನು ತಮ್ಮ ಆದ್ಯತೆಯ URL ಹ್ಯಾಂಡ್ಲರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ. ಬೇರೆ, ನೀವು --ಲಾಂಚ್  ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು
     ಸೂಚಿಸಿದರೆ, ನೀವು ಚಲಾಯಿಸಲು ಬಯಸುವ ಆದ್ಯತೆ ಅನ್ವಯವನ್ನು ನೀವು ಆರಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು 
    ಅನ್ವಯಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನಿಯತಾಂಕಗಳನ್ನು ಹಾದು ಹೋಗಬಹುದು (ಅಂದರೆ ಟರ್ಮಿನಲ್ ಎಮ್ಯುಲೇಟರ್ಗಾಗಿ 
    ನೀವು ಟರ್ಮಿನಲ್ನಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆಗೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಆಜ್ಞಾ ಸಾಲಿನ ಮೂಲಕ ರವಾನಿಸಬಹುದು).

en: Image Files
kn: ಚಿತ್ರ ಕಡತಗಳನ್ನು

en: Invalid helper type "%s"
kn: ಅಮಾನ್ಯ ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಕಾರ "%s"

en: Jumanji
kn: ಜುಮಾಂಜಿ

en: KMail
kn: ಕೆಮೆಲ್

en: Konqueror Web Browser
kn: ಕಾಂಕರರ್ ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್

en: Launch the default helper of TYPE with the optional PARAMETER, where TYPE is one of the following values.
kn: TYPE ನ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಹಾಯಕವನ್ನು ಐಚ್ಛಿಕ PARAMETER ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ, ಎಲ್ಲಿ TYPE ಎಂಬುದು ಕೆಳಗಿನ ಮೌಲ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ.

en: Launching desktop files is not supported when %s is compiled without GIO-Unix features.
kn: GIO-Unix ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಲ್ಲದೆ %s ಅನ್ನು ಕಂಪೈಲ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಕಡತಗಳು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Layout mode
kn: ವಿನ್ಯಾಸ ಮೋಡ್

en: Links Text Browser
kn: ಲಿಂಕ್ಸ್ ಪಠ್ಯ ಬ್ರೌಸರ್

en: Location Icons
kn: ಸ್ಥಳ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Lynx Text Browser
kn: ಲಿಂಕ್ಸ್ ಪಠ್ಯ ಬ್ರೌಸರ್

en: Mail Reader
kn: ಟಪಾಲು ಓದುಗ

en: Margin
kn: ಮಾರ್ಜಿನ್

en: Markup column
kn: ಮಾರ್ಕಪ್ ಅಂಕಣ

en: Menu Icons
kn: ಪಟ್ಟಿ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Midori
kn: ಮಿಡೋರಿ

en: Model column to search through when searching through item
kn: ಅಂಶ ಮೂಲಕ ಹುಡುಕಿದಾಗ ಹುಡುಕಬೇಕಾದ ಮಾದರಿ ಅಂಕಣ

en: Model column used to retrieve the absolute path of an image file to render
kn: ನಿರೂಪಿಸಲು ಚಿತ್ರ  ಕಡತ ಸಂಪೂರ್ಣ ಹಾದಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಬಳಸಿದ ಮಾದರಿ ಅಂಕಣ

en: Model column used to retrieve the icon pixbuf from
kn: ಮಾದರಿ ಅಂಕಣವನ್ನು  ಐಕಾನ್ pixbuf ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Model column used to retrieve the text from
kn: ಮಾದರಿ ಅಂಕಣವನ್ನು ಪಠ್ಯ  ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Model column used to retrieve the text if using Pango markup
kn: Pango ಮಾರ್ಕ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದರೆ  ಪಠ್ಯವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಮಾದರಿ ಅಂಕಣ ಬಳಸಾಗುತ್ಹ್ಹದೆ

en: Model for the icon bar
kn: ಐಕಾನ್ ಬಾರಿಗೆ ಮಾದರಿ

en: Mozilla Browser
kn: ಮೊಜಿಲ್ಲಾ ಬ್ರೌಸರ್

en: Mozilla Firefox
kn: ಮೊಜ್ಹಿಲ್ಲಾ ಫೈರ್ ಫಾಕ್ಸ್

en: Mozilla Mail
kn: ಮೊಜಿಲ್ಲಾ ಮೇಲ್

en: Mozilla Thunderbird
kn: ಮೊಜಿಲ್ಲಾ ಥಂಡರ್ಬರ್ಡ್

en: Mutt
kn: ಮುಟ್

en: NXterm
kn: NXಟರ್ಮ್

en: Nautilus
kn: ನಾಟಿಲಸ್

en: Netscape Navigator
kn: ನೆಟ್ಸ್ಕೇಪ್ ನ್ಯಾವಿಗೇಟರ್

en: No application selected
kn: ಯಾವುದೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ

en: No command specified
kn: ಯಾವುದೇ ಆದೇಶ ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No file selected
kn: ಯಾವುದೇ ಕಡತ  ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ

en: No file/folder specified
kn: ಯಾವುದೇ ಕಡತ / ಕಡತ ಕೋಶ ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No icon
kn: ಚಿಹ್ನೆ ಇಲ್ಲ

en: Number of columns
kn: ಅಂಕಣಗಳ  ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of columns to display
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಅಂಕಣಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Open the Preferred Applications
    configuration dialog
kn: ಮೆಚ್ಚಿನ ಅನ್ವಯಿಕ 
    ಸಂರಚನಾ ಸಂವಾದವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Opera Browser
kn: ಒಪೆರಾ ಬ್ರೌಸರ್

en: Options:
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು:

en: Orientation
kn: ದೃಷ್ಟಿಕೋನ

en: PCMan File Manager
kn: PCMan ಕಡತ ನಿರ್ವಾಹಕ

en: Perl Scripts
kn: ಪರ್ಲ್ ಲಿಪಿಗಳು

en: Pixbuf column
kn: pixbuf ಅಂಕಣ

en: Please choose your preferred File Manager
    now and click OK to proceed.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಮೆಚ್ಚಿನ ಕಡತ ನಿರ್ವಾಹಕ  ಅನ್ನು 
    ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಮುಂದುವರೆಯಲು ಸರಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Please choose your preferred Mail Reader
    now and click OK to proceed.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಮೆಚ್ಚಿನ ಟಪಾಲು ಓದುಗ  ಅನ್ನು 
    ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಮುಂದುವರೆಯಲು ಸರಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Please choose your preferred Terminal
    Emulator now and click OK to proceed.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಮೆಚ್ಚಿನ ಟರ್ಮಿನಲ್ ಎಮ್ಯುಲೇಟರ್ ಅನ್ನು 
    ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಮುಂದುವರೆಯಲು ಸರಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Please choose your preferred Web
    Browser now and click OK to proceed.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಮೆಚ್ಚಿನ ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್ ಅನ್ನು 
    ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಮುಂದುವರೆಯಲು ಸರಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Please report bugs to <%s>.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ದೋಷಗಳನ್ನು <%s > ಗೆ ವರದಿ ಮಾಡಿ.

en: Preferred Applications
kn: ಆದ್ಯತೆಯ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು

en: Preferred Applications (Web Browser, Mail Reader and Terminal Emulator)
kn: ಮೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು (ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್, ಟಪಾಲು ಓದುಗ ಮತ್ತು ಟರ್ಮಿನಲ್ ಎಮ್ಯುಲೇಟರ್)

en: Preset URL when creating a link
kn: ಲಿಂಕ್ ರಚಿಸುವಾಗ ಮೊದಲೇ URL ನೀಡಿ

en: Preset command when creating a launcher
kn: ಲಾಂಚರ್ ರಚಿಸುವಾಗ ಮೊದಲೇ ಆದೇಶ ನೀಡಿ

en: Preset comment when creating a desktop file
kn: ಒಂದು ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಕಡತ ರಚಿಸುವಾಗ ಮೊದಲೇ ಕಾಮೆಂಟ್ ನೀಡಿ

en: Preset icon when creating a desktop file
kn: ಒಂದು ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಕಡತ ರಚಿಸುವಾಗ ಮೊದಲೇ ಚಿಹ್ನೆ ನೀಡಿ

en: Preset name when creating a desktop file
kn: ಒಂದು ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಕಡತ ರಚಿಸುವಾಗ ಮೊದಲೇ ಹೆಸರಿನಿ

en: Press left mouse button to change the selected application.
kn: ಆಯ್ದ ಅನ್ವಯವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಎಡ ಮೌಸ್ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿರಿ.

en: Preview
kn: ಮುನ್ನೋಟ

en: Print version information and exit
kn:  ಆವೃತ್ತಿ  ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ  ಮತ್ತು ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Python Scripts
kn: ಪೈಥಾನ್ ಲಿಪಿಗಳು

en: QTerminal
kn: Qಟರ್ಮಿನಲ್

en: QupZilla
kn: Qupಝಿಲ್ಲಾ

en: ROX-Filer
kn: ROX- ಫಿಲ್ಲರ್

en: RXVT Unicode
kn: RXVT ಯೂನಿಕೋಡ್

en: Read your email
kn: ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ಓದಿ

en: Render differently based on the selection state.
kn: ಆಯ್ಕೆ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿ ನಿರೂಪಿಸಿ.

en: Reorderable
kn: ಮರುಕ್ರಮಿಸಬಹುದಾದ

en: Restart command
kn: ಆದೇಶ ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Rodent File Manager
kn: ರಾಡೆಂಟ್ ಕಡತ ನಿರ್ವಾಹಕ

en: Row Spacing
kn: ಸಾಲು ಅಂತರ

en: Row spacing
kn: ಸಾಲು ಅಂತರ

en: Ruby Scripts
kn: ರೂಬಿ ಲಿಪಿಗಳು

en: Run in _terminal
kn: _ಟರ್ಮಿನಲ್ ನಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆಮಾಡಿ

en: SOCKET ID
kn: ಗೂಡು ID

en: Sakura
kn: ಸಕುರಾ

en: Search Column
kn: ಅಂಕಣ  ಹುಡುಕಿ

en: Select _icon from:
kn: ಇದರಿಂದ _ಚಿಹ್ನೆ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Select a working directory
kn: ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ಕೋಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select an Application
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select an icon
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select application
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select default applications for various services
kn: ವಿವಿಧ ಸೇವೆಗಳಿಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select this option to enable startup notification when the command is run from the file manager or the menu. Not every application supports startup notification.
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಅಥವಾ ಪಟ್ಟಿನಿಂದ ಆಜ್ಞೆಯು ಚಾಲನೆಯಾಗುತ್ತಿರುವಾಗ ಆರಂಭಿಕ ಅಧಿಸೂಚನೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ. ಪ್ರತಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಕ ಅಧಿಸೂಚನೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Select this option to run the command in a terminal window.
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Selection mode
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮೋಡ್

en: Separator
kn: ವಿಭಾಜಕ

en: Session restart command
kn: ಅಧಿವೇಶನ ಪುನರಾರಂಭದ ಆದೇಶ

en: Settings manager socket
kn: ಸ್ಥಾಪನೆ ನಿರ್ವಾಹಕ ಗೂಡು

en: Shell Scripts
kn: ಶೆಲ್ ಲಿಪಿಗಳು

en: Single Click
kn: ಏಕ ಕ್ಲಿಕ್

en: Single Click Timeout
kn: ಏಕ ಕ್ಲಿಕ್ನ ಸಮಯ ಮೀರಿದೆ

en: Socket
kn: ಸಾಕೆಟ್

en: Space which is inserted at the edges of the icon view
kn: ಅಂಕಣ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಅಂಚುಗಳಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಲಾದ ಅಂತರ

en: Space which is inserted between cells of an item
kn: ಅಂಶ ಕೋಶಗಳ ನಡುವೆ ಸೇರಿಸಲಾದ ಅಂತರ

en: Space which is inserted between grid column
kn: ಗ್ರಿಡ್ ಅಂಕಣದ ನಡುವೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುವ ಅಂತರ

en: Space which is inserted between grid rows
kn: ಗ್ರಿಡ್ ಸಾಲುಗಳ ನಡುವೆ ಸೇರಿಸಲಾದ  ಅಂತರ

en: Spacing
kn: ಅಂತರ

en: Specify the application you want to use
    as default File Manager for Xfce:
kn: ನೀವು Xfce ಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕಡತ ನಿರ್ವಾಹಕ ಆಗಿ 
    ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿ:

en: Specify the application you want to use
    as default Mail Reader for Xfce:
kn: ನೀವು Xfce ಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಟಪಾಲು ಓದುಗ  ಆಗಿ 
    ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿ:

en: Specify the application you want to use
    as default Terminal Emulator for Xfce:
kn: ನೀವು Xfce ಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಟರ್ಮಿನಲ್ ಎಮ್ಯುಲೇಟರ್ ಆಗಿ 
    ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿ:

en: Specify the application you want to use
    as default Web Browser for Xfce:
kn: ನೀವು Xfce ಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್ ಆಗಿ 
    ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿ:

en: Status Icons
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Surf
kn: ಸರ್ಫ್

en: Sylpheed
kn: ಸಿಲ್ಫೀಡ್

en: Terminal Emulator
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್ ಎಮ್ಯುಲೇಟರ್

en: Text column
kn: ಪಠ್ಯ ಅಂಕಣ

en: Text for I_mportant Icons
kn: _ಪ್ರಮುಖ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗೆ ಪಠ್ಯ

en: Text for _All Icons
kn: _ಎಲ್ಲಾ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗೆ ಪಠ್ಯ

en: The GIcon to render.
kn: Gಚಿಹ್ನೆ ನಿರೂಪಿಸಲು

en: The amount of space between two consecutive columns
kn: ಸತತ ಎರಡು ಅಂಕಣಗಳ ನಡುವಿನ ಸ್ಥಳಾವಕಾಶ

en: The amount of space between two consecutive rows
kn: ಸತತ ಎರಡು ಸಾಲುಗಳ ನಡುವೆ ಸ್ಥಳಾವಕಾಶ

en: The amount of time after which the item under the mouse cursor will be selected automatically in single click mode
kn: ಒಂದೇ ಕ್ಲಿಕ್ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಮೌಸ್ ಗುರುತಿನ ಕೆಳಗಿನ ಅಂಶವನ್ನು  ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ

en: The file "%s" contains no data
kn: ಕಡತ "%s" ಯಾವುದೇ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲ

en: The following TYPEs are supported for the --launch command:
kn: --ಲಾಂಚ್  ಆದೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ TYPE ಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ:

en: The icon to render.
kn: ಚಿಹ್ನೆ ನಿರೂಪಿಸಲು .

en: The layout mode
kn: ವಿನ್ಯಾಸ ಮೋಡ್

en: The model for the icon view
kn: ಚಿಹ್ನೆ ವೀಕ್ಷಣೆಗೆ ಮಾದರಿ

en: The orientation of the iconbar
kn: Iconbar ನ ದೃಷ್ಟಿಕೋನ

en: The selection mode
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮೋಡ್

en: The size of the icon to render in pixels.
kn: ಚಿಹ್ನೆ ಗಾತ್ರವನ್ನು  pixcel ನಲ್ಲಿ ನಿರೂಪಿಸಲು.

en: The width used for each item
kn: ಪ್ರತಿ ಅಂಶಕ್ಕೆ  ಅಗಲ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Thunar
kn: ತುನಾರ್

en: Toolbar _Style
kn: ಟೂಲ್ಬಾರ್ _ಶೈಲಿ

en: Type '%s --help' for usage.
kn: ಬಳಕೆಗಾಗಿ '%s --ಸಹಾಯ' ಎಂದು ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ.

en: Type of desktop file to create (Application or Link)
kn: ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಕಡತದ ಪ್ರಕಾರ ರಚಿಸಲು  (ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅಥವಾ ಲಿಂಕ್)

en: Unable to detect the URI-scheme of "%s".
kn: "%s" URI- ಸ್ಕೀಮ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Uncategorized Icons
kn: ವರ್ಗೀಕರಿಸದ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Unsupported desktop file type "%s"
kn: ಬೆಂಬಲಿಸದ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಕಡತ  ಪ್ರಕಾರ "%s"

en: Usage: %s [options] [file]
kn: ಬಳಕೆ:%s  [ಆಯ್ಕೆಗಳು] [ಕಡತ]

en: Usage: exo-open [URLs...]
kn: ಬಳಕೆ: ಬಹಿ_ರಂಗಪಡಿಸು[URL ಗಳು ...]

en: Use _startup notification
kn: _ಆರಂಭಿಕ ಅಧಿಸೂಚನೆ ಬಳಸಿ

en: Use a custom application which is not included in the above list.
kn: ಮೇಲಿನ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲದ ಪದ್ಧತಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Use the command line
kn: ಆದೇಶ ಸಾಲು ಬಳಸಿ

en: View allows user to search through columns interactively
kn: ವೀಕ್ಷಣೆ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಅಂಕಣಗಳ  ಮೂಲಕ ಸಂವಾದಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಹುಡುಕಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: View is reorderable
kn: ವೀಕ್ಷಣೆ ಮರುಕ್ರಮಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ

en: Vimprobable2
kn: ವಿಂಪ್ರಾಬಬಲ್ 2

en: W3M Text Browser
kn: W3M ಪಠ್ಯ ಬ್ರೌಸರ್

en: Web Browser
kn: ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್

en: Whether the children should be all the same size
kn: ಮಕ್ಕಳು ಒಂದೇ ಗಾತ್ರದವರಾಗಿರಲಿ

en: Whether the items in the view can be activated with single clicks
kn: ವೀಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿರುವ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾ

en: Width for each item
kn: ಪ್ರತಿ ಅಂಶದ ಅಗಲ

en: Window group
kn: ವಿಂಡೋ ಗುಂಪು

en: Window group leader
kn: ವಿಂಡೋ ಗುಂಪಿನ ನಾಯಕ

en: Working _Directory:
kn: ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ಕೋಶ:

en: X Terminal
kn: ಎಕ್ಸ್ ಟರ್ಮಿನಲ್

en: Xfce Terminal
kn: Xfce ಟರ್ಮಿನಲ್

en: Xfe File Manager
kn: Xfe ಕಡತ ನಿರ್ವಾಹಕ

en: [FILE|FOLDER]
kn: [ಕಡತ | ಕಡತ ಕೋಶ]

en: _Add a new toolbar
kn: ಹೊಸ ಪರಿಕರಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: _Cancel
kn: ರದ್ದುಮಾಡಿ

en: _Close
kn: ಮು_ಚ್ಚಿ

en: _Desktop Default
kn: _ಡೆಸ್ಕ್ ಟಾಪ್ ಡೀಫಾಲ್ಟ್

en: _Help
kn: _ಸಹಾಯ

en: _Icon:
kn: ಚಿಹ್ನೆ:

en: _Icons only
kn: _ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಮಾತ್ರ

en: _Internet
kn: _ಅಂತರ್ಜಾಲ

en: _Name:
kn: _ಹೆಸರು:

en: _OK
kn: _ಸರಿ

en: _Open
kn: ತೆರೆಯಿರಿ

en: _Other...
kn: _ಇತರೆ...

en: _Remove Toolbar
kn: ಟೂಲ್ಬಾರ್ _ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: _Save
kn: _ಉಳಿಸಿ

en: _Search icon:
kn: _ ಹುಡುಕಾಟ ಚಿಹ್ನೆ:

en: _Text only
kn: _ಪಠ್ಯ ಮಾತ್ರ

en: _Utilities
kn: _ಉಪಯುಕ್ತತೆಗಳು

en: aterm
kn: ಟರ್ಮ್

en: size
kn: ಗಾತ್ರ
