Xfce4-settings - en to is translation catalogue (365 entries)

en: %d MIME type found | %d MIME types found
is[0]: %d MIME-tegund fannst
is[1]: %d MIME-tegundir fundust

en: %g ms
is: %g msek

en: (Disabled)
is: (óvirkt)

en: 1x (no scaling)
is: 1x (engin kvörðun)

en: <big><b>Would you like to keep this configuration?</b></big>
is: <big><bViltu halda þessum stillingum?</b></big>

en: ATI Settings
is: Stillingar ATI

en: A_pplication Shortcuts
is: Flýtil_yklar forrita

en: Acceleratio_n:
is: Hröðu_n:

en: Acceleration _profile:
is: _Hröðunarsnið:

en: Acceleration t_ime:
is: Hröðunartím_i:

en: Acceptance _delay:
is: Samþ_ykktartöf:

en: Accessibility
is: Aðgengi

en: Active device in the dialog
is: Virkt tæki í samskiptaglugganum

en: Adjust the system-wide display scaling
is: Aðlaga skjákvörðun kerfisins

en: Advanced
is: Nánar

en: All Files
is: Allar skrár

en: All _Settings
is: Allar _stillingar

en: An unknown error, exit code is %d
is: Óþekkt villa, stöðvunarkóðinn er %d

en: Anti-aliasing, or font smoothing, can improve the look of text on the screen
is: Afstöllun, eða mýking á útlínum leturs getur bætt útlit texta á skjánum

en: Appearance
is: Útlit

en: Are you sure you want to reset channel "%s" and all its properties?
is: Ertu viss að þú viljir núllstilla rásina "%s" og öll eigindi hennar?

en: Are you sure you want to reset content type "%s" to its default value?
is: Ertu viss að þú viljir endurstilla efnistegundina "%s" á sjálfgefið gildi?

en: Are you sure you want to reset property "%s"?
is: Ertu viss að þú viljir núllstilla eigindið "%s"?

en: Array
is: Fylki

en: Assistive _Technologies
is: Stoð_tækni

en: Assistive technologies will be available the
    next time you login
is: Stoðtækni verður tiltæk næst
    þegar þú skráir þig inn

en: Associate applications with MIME types
is: Tengja forrit við MIME-tegundir

en: B_uttons and Feedback
is: _Hnappar og viðbrögð

en: Beha_vior
is: _Hegðun

en: Blink _delay:
is: Tö_f blikks:

en: Boolean
is: Bólskt

en: Bounce Keys
is: Lyklaendurvarp

en: Bounce keys
is: Lyklaendurvarp

en: Bounce keys are disabled
is: Lyklaendurvarp er óvirkt

en: Bounce keys are enabled
is: Lyklaendurvarp er virkt

en: Buttons
is: Hnappar

en: Cancel
is: Hætta við

en: Change la_yout option
is: Ski_pta um valkosti uppsetningar

en: Channel
is: Rás

en: Choose Application...
is: Veldu forrit...

en: Circular scrolling
is: Hringlaga skrun

en: Clear
is: Hreinsa

en: Clear filter
is: Hreinsa síu

en: Clockwise
is: Réttsælis

en: Close
is: Loka

en: Co_mpose key
is: Sa_msetningarlykill

en: Command
is: Skipun

en: Command:
is: Skipun:

en: Configure _new displays when connected
is: Stilla _nýja skjái þegar þeir eru tengdir

en: Configure keyboard and mouse accessibility
is: Stilla aðgengi með lyklaborð og mús

en: Configure pointer device behavior and appearance
is: Stilla hegðun og útlit bendiltækja

en: Configure screen settings and layout
is: Sýsla með skjástillingar og framsetningu

en: Confirmation
is: Staðfesting

en: Could not create the settings dialog.
is: Mistókst að búa til stillingaglugga.

en: Counterclockwise
is: Rangsælis

en: Cursor
is: Bendill

en: Cursor si_ze:
is: _Stærð bendils:

en: Custom _DPI setting:
is: Sérsniðin _PÁT stilling:

en: Customize settings stored by Xfconf
is: Sérsníða stillingar fyrir Xfconf

en: Customize the look of your desktop
is: Sérsníða útlit skjáborðsins

en: Customize your desktop
is: Sérsníddu skjáborðið þitt

en: DEVICE NAME
is: HEITI TÆKIS

en: DPI
is: PÁT

en: D_istance:
is: _Vegalengd:

en: De_vice:
is: _Tæki:

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Default Application
is: Sjálfgefið forrit

en: Default Fon_t
is: Sjálfgefið le_tur

en: Default _Monospace Font
is: Sjálf_gefið jafnbreitt letur

en: Define shortcuts for la_unching applications:
is: S_kilgreindu flýtilykla fyrir ræsingu forrita:

en: Digital display
is: Stafrænn skjár

en: Disable sticky keys if two keys are _pressed
is: Slökkva á _klístruðum lyklum þegar ýtt er samtímis á tvo lykla

en: Disable touchpad _while typing
is: Af_virkja snertiplatta á meðan skrifað er

en: Disabled
is: Óvirkt

en: Display
is: Skjár

en: Display:
is: Skjár:

en: Displays
is: Skjáir

en: Do not fork to the background
is: Ekki kvísla í bakgrunn

en: Double
is: Tvöfald

en: Double Click
is: Tvísmellt

en: Drag and Drop
is: Draga og sleppa

en: Duratio_n:
is: Tímale_ngd:

en: Edge scrolling
is: Skrun á jöðrum

en: Edit
is: Breyta

en: Edit Property
is: Breyta eiginleika

en: Edit keyboard settings and application shortcuts
is: Sýsla með stillingar lyklaborðs og flýtilykla

en: Edit selected property
is: Breyta völdum eiginleika

en: Empty
is: Tómt

en: Enable _event sounds
is: Virkja k_erfishljóð

en: Enable e_ditable accelerators
is: Virkja br_eytanlega flýtilykla

en: Enable hori_zontal scrolling
is: Virkja lárétt skrun

en: Enable input feedbac_k sounds
is: Virkja innta_kshljóð

en: Enable or disable event sounds globally (requires "Canberra" support)
is: Virkja eða afvirkja atvikahljóð víðvært (krefst "Canberra"-stuðnings)

en: Enter the command you want to trigger with a shortcut.
is: Settu inn skipunina sem á að keyra með flýtilykli.

en: Event sounds
is: Hljóð við kerfisatburði

en: Executable Files
is: Keyrsluskrár

en: Extend to the right
is: Framlengja til hægri

en: Failed to add new application "%s"
is: Mistókst að bæta við nýju forriti "%s"

en: Failed to connect to xfconf daemon. Reason: %s
is: Tókst ekki að tengjast xfconf-púkanum. Ástæða: %s

en: Failed to create temporary directory
is: Mistókst að búa til bráðabirgðamöppu

en: Failed to extract archive
is: Mistókst að afþjappa safnskrá

en: Failed to install theme
is: Tókst ekki að setja inn þema

en: Failed to launch shortcut "%s"
is: Mistókst að keyra flýtileiðina "%s"

en: Failed to set application "%s" for mime type "%s".
is: Mistókst að setja forritið "%s" fyrir MIME-tegundina "%s".

en: File is larger than %d MB, installation aborted
is: Skráin er stærri en %d MB, hætt við uppsetningu

en: Font quality on a TFT or LCD screen can be greatly improved by choosing the correct sub-pixel order of the screen
is: Gæði leturs á TFT eða LCD-skjám má bæta verulega með því að velja rétta röðun undirdíla fyrir skjáinn

en: Full
is: Mikið

en: General
is: Almennt

en: Graphical Settings Manager for Xfce 4
is: Myndræn stjórnun stillinga fyrir Xfce 4

en: Graphical settings editor for Xfconf
is: Myndrænn stillingaritill fyrir Xfconf

en: Half (left-handed)
is: Hálft (örvhent)

en: Help
is: Hjálp

en: Hintin_g:
is: _Hnikun:

en: Horizontal
is: Lárétt

en: Horizontal and Vertical
is: Lárétt og lóðrétt

en: Icons
is: Táknmyndir

en: Identify Displays
is: Merkja skjái

en: If enabled, the session manager will start the required applications for screen readers and magnifiers
is: Ef þetta er virkt, mun setustjórinn ræsa þau forrit sem nauðsynleg eru fyrir skjálestur og skjástækkun

en: If selected, keyboard shortcuts for menu items can be changed by hovering the mouse over the menu item and pressing the new key combination for the shortcut
is: Ef þetta er valið, er hægt að breyta flýtilyklum atriða í valmyndum með því að láta bendilinn svífa yfir valmyndarfærslunni og ýta á nýju lyklasamsetninguna

en: Improve keyboard and mouse accessibility
is: Bæta aðgengi með lyklaborð og mús

en: Integer
is: Heiltala

en: Inverted
is: Viðsnúið

en: K_eystroke delay:
is: Sein_kun á lyklaslætti:

en: Keep this configuration
is: Halda þessum stillingum

en: Key_board layout
is: Lykla_borðsuppsetning

en: Keyboa_rd
is: Lyklabo_rð

en: Keyboard
is: Lyklaborð

en: Keyboard layout selection
is: Val lyklaborðsuppsetningar

en: Laptop
is: Fartölva

en: Layout
is: Framsetning

en: Le_ft-handed
is: Örv_hent

en: Left
is: Vinstri

en: Locked
is: Læst

en: MIME Type
is: MIME-tegund

en: MIME Type Editor
is: Ritill fyrir MIME-tegundir

en: Ma_ximum speed:
is: _Hámarkshraði:

en: Many fonts contain information that provides extra hints as to how best draw the font; pick whichever looks best according to personal preference
is: Margar leturgerðir innihalda upplýsingar (hint = hnikun) um hvernig best sé að teikna stafina; veldu það sem þér sýnist gefa bestu útkomuna

en: Medium
is: Miðlungs

en: Menus and Buttons
is: Valmyndir og hnappar

en: Minimal interface to set up an external output
is: Lágmarksviðmót til að setja upp ytra úttak

en: Mirror Displays
is: Spegla skjám

en: Mirror Screens
is: Spegla skjám

en: Monitor
is: Skjár

en: Monitor %s
is: Fylgjast með %s

[ctx: Monitor vendor]
en: Unknown
is: Óþekkt

en: Mouse (relative)
is: Mús (hlutfallslegt)

en: Mouse Emulation
is: Músarherming

en: Mouse and Touchpad
is: Mús og snertiplatti

en: Move currently selected item down by one row
is: Færa valið atriði niður um eina röð

en: Move currently selected item up by one row
is: Færa valið atriði upp um eina röð

en: New
is: Nýtt

en: New Property
is: Nýr eigindi

en: New property
is: Nýr eiginleiki

en: No
is: Nei

en: No AT-SPI provider was found on your system
is: Enginn AT-SPI búnaður fannst á kerfinu þínu

en: None
is: Enginn

en: None (right-handed)
is: Ekkert (rétthent)

en: None available
is: Ekkert í boði

en: OK
is: Í lagi

en: Only Display 1
is: Aðeins á skjá 1

en: Only Display 2
is: Aðeins á skjá 2

en: Open
is: Opna

en: Open <i>%s</i> and other files of type "%s" with:
is: Opna <i>%s</i> og aðrar skrár af tegundinni "%s" með:

en: Other Applications
is: Önnur forrit

en: Override the detected monitor resolution if fonts look too large or too small
is: Taka yfir skynjaða skjáupplausn ef letur sýnist vera of stórt eða of lítið

en: Pen (absolute)
is: Penni (algilt)

en: Perl Scripts
is: Perl skriftur

en: Please report bugs to <%s>.
is: Tilkynntu villur til <%s>.

en: Pointer Speed
is: Hraði bendils

en: Preview
is: Forskoðun

en: Property
is: Eiginleiki

en: Property names can only include the ASCII characters A-Z, a-z, 0-9, '_', '-', ':', '.', ',', '[', ']', '{', '}', '<' and '>', as well as '/' as a separator
is: Heiti eiginda geta aðeins innihaldið ASCII stafina A-Z, a-z, 0-9, '_', '-', ':', '.', ',', '[', ']', '{', '}', '<' og '>', auk '/' sem aðgreinis

en: Property names cannot end with a '/' character
is: Heiti eiginda geta ekki endað með '/' staf

en: Property names cannot have two or more consecutive '/' characters
is: Heiti eiginda geta ekki innihaldið tvo eða fleiri '/' stafi í röð

en: Property names must start with a '/' character
is: Heiti eiginda verða að byrja á '/' staf

en: Python Scripts
is: Python skriftur

en: Question
is: Spurning

en: R_epeat interval:
is: _Endurtekningarbil:

en: R_esolution:
is: _Upplausn:

en: Recommended Applications
is: Forrit sem eru mælt með

en: Ref_lection:
is: Endur_kast:

en: Refresh
is: Endurlesa

en: Refresh _rate:
is: Uppfæ_rslutíðni:

en: Rendering
is: Myndgerð

en: Repe_at speed:
is: _Endurtekningarhraði:

en: Replace running xsettings daemon (if any)
is: Skipta um keyrandi xsettings-stillingapúka (ef nokkur)

en: Reset selected property
is: Endurstilla valinn eiginleika

en: Reset to Default
is: Frumstilla á sjálfgefið

en: Reset to Defaults
is: Frumstilla á sjálfgefin gildi

en: Reset to _Defaults
is: _Frumstilla á sjálfgefin gildi

en: Resetting a channel will permanently remove those custom settings.
is: Núllstilling á rás mun fjarlægja endanlega þessar sérsniðnu stillingar.

en: Resetting a property will permanently remove those custom settings.
is: Núllstilling á eigindi mun fjarlægja endanlega þessar sérsniðnu stillingar.

en: Resolution:
is: Upplausn:

en: Restore num l_ock state on startup
is: Endursetja stöðu talnalæsingar (num l_ock) við ræsingu

en: Restore the previous configuration
is: Endurheimta fyrri stillingar

en: Reverse scroll d_irection
is: Snúa _við skruni

en: Ri_ght-handed
is: _Rétthent

en: Right
is: Hægri

en: Ro_tation:
is: S_núningur:

en: Ruby Scripts
is: Ruby skriftur

en: SOCKET ID
is: AUÐKENNI SÖKKULS - ID

en: Save
is: Vista

en: Scrolling
is: Skrun

en: Scrolling _mode:
is: Skrunha_mur:

en: Select Application
is: Veldu forrit

en: Select a default font
is: Veldu sjálfgefið letur

en: Select a default monospace font
is: Veldu sjálfgefið jafnbreitt letur

en: Select a monitor to change its properties; drag it to rearrange its placement.
is: Veldu skjá til að breyta eiginleikum hans; dragðu hann til að breyta staðsetningu hans.

en: Select an Application
is: Veldu forrit

en: Select command
is: Veldu skipun

en: Select keyboard layout and variant
is: Veldu lyklaborðsuppsetningu og tilbrigði

en: Selected output not disabled
is: Valið úttak ekki gert óvirkt

en: Sensitivit_y:
is: _Næmi:

en: Set the acceleration and sensitivity for the selected device to the default values
is: Núllstilla hröðun og næmni valins tækis á sjálfgefin gildi

en: Setti_ngs
is: Stilli_ngar

en: Settings
is: Stillingar

en: Settings Editor
is: Stillingaritill

en: Settings Manager
is: Stillingastjórnun

en: Settings dialog to show
is: Stillingagluggi sem á að birta

en: Settings manager socket
is: Sökkull stillingastjórnunar

en: Shell Scripts
is: Skeljarskriftur

en: Shortcut
is: Flýtilykill

en: Shortcut Command
is: Flýtiskipun

en: Shortcut command may not be empty.
is: Flýtilyklaskipunin má ekki vera auð.

en: Shortcut:
is: Flýtilykill:

en: Show _blinking
is: Birta sem _blikkandi

en: Show images in _menus
is: Birta _myndir í valmyndum

en: Show images on _buttons
is: _Birta myndir á hnöppum

en: Size
is: Stærð

en: Slight
is: Lítið

en: Slow Keys
is: Hægir lyklar

en: Slow keys
is: Hægir lyklar

en: Slow keys are disabled
is: Hægir lyklar eru óvirkir

en: Slow keys are enabled
is: Hægir lyklar eru virkir

en: Specifies whether the keyboard layout is controlled with this settings dialog, or by the X server
is: Tiltekur hvort lyklaborðsuppsetningu sé stýrt af þessum stillingaglugga, eða af X-þjóninum

en: Specify what should be displayed in toolbar items
is: Tiltekur hvað eigi að birta í atriðum á verkfærastiku

en: Specify whether icons should be displayed next to items in menus
is: Ákveddu hvort birta eigi táknmyndir við atriði í valmyndum

en: Specify whether icons should be displayed next to text in buttons
is: Ákveddu hvort birta eigi táknmyndir við texta í hnöppum

en: Specify whether mouse clicks and other user input will cause event sounds to play
is: Tiltaktu hvort músarsmellir og annað ílag frá notanda eigi að valda því að atvikahljóð séu spiluð

en: Specify whether or not the text cursor blinks
is: Tiltekur hvort textabendill eigi að blikka

en: St_yle
is: S_tíll

en: Status
is: Staða

en: Sticky Keys
is: Klístraðir lyklar

en: Sticky keys
is: Klístraðir lyklar

en: Sticky keys are disabled
is: Klístraðir lyklar eru óvirkir

en: Sticky keys are enabled
is: Klístraðir lyklar eru virkir

en: String
is: Strengur

en: Sub-_pixel order:
is: Röð undir-mynddíla:

en: T_ouchpad
is: S_nertiplatti

en: Tab_let
is: Teiknitaf_la

en: Tap touchpad to clic_k
is: Sláðu létt á snerti_platta til að smella

en: Television
is: Sjónvarp

en: Text
is: Texti

en: Text next to icons
is: Texti næst táknmyndum

en: Text under icons
is: Texti undir táknmyndum

en: Th_reshold:
is: Þ_röskuldur:

en: The Xfce Settings Daemon
is: XFCE Stillingamiðlarinn

en: The Xfce development team. All rights reserved.
is: Xfce þróunarteymið. Allur réttur áskilinn.

en: The amount of time, in milliseconds, required between keystrokes
is: Sá tími, í millísekúndum, sem líður á milli lyklaslátta

en: The amount of time, in milliseconds, that must elapse before a keystroke will be accepted
is: Sá tími, í millísekúndum, sem þarf að líða áður en lyklasláttur verður meðtekinn

en: The command may not be empty.
is: Skipunin má ekki vera auð.

en: The delay, in milliseconds, between successive blinks of the cursor
is: Sá tími, í millísekúndum, sem líður á milli þess að bendillinn blikki

en: The factor at which the pointer's speed will increase as the mouse is moved
is: Hlutfallið sem hraði bendilsins mun aukast um þegar músin er hreyfð

en: The last active output must not be disabled, the system would be unusable.
is: Síðasta virka úttakið má ekki gera óvirkt, það myndi gera kerfið ónothæft.

en: The maximum pointer speed after acceleration
is: Hámarkshraði bendils eftir hröðun

en: The mouse pointer cannot move farther than this distance between two clicks for them to be considered a double click
is: Bendillinn getur ekki ferðast lengra en þetta á milli tveggja músarsmella til þess að þeir verði taldir sem tvísmellur

en: The number of pixels the pointer must move before a drag operation will start
is: Fjöldi mynddíla sem bendillinn verður að fara um áður en dráttur hefst

en: The number of pixels the pointer must move in a short time before it starts accelerating
is: Fjöldi mynddíla sem bendillinn verður að fara um á stuttum tíma áður en hröðun hans hefst

en: The previous configuration will be restored in %i seconds if you do not reply to this question.
is: Fyrri stillingar verða endurheimtar eftir %i sekúndur ef þú svarar ekki þessari spurningu.

en: The previous configuration will be restored in 10 seconds if you do not reply to this question.
is: Fyrri stillingar verða endurheimtar eftir 10 sekúndur ef þú svarar ekki þessari spurningu.

en: The ramp used to reach maximum pointer speed
is: Hallatala sem notuð er til að ná hámarkshraða bendils

en: The rate at which keystrokes are generated while a key is pressed
is: Hraði lyklaborðssvörunar á meðan lykli er haldið niðri

en: The root element ('/') is not a valid property name
is: Rótareiningin ('/') er ekki gilt heiti á eigindi

en: The system defaults will be restored next time you log in.
is: Sjálfgefin gildi kerfisins munu taka gildi næst þegar þú skráir þig inn.

en: The time, in milliseconds, before a pressed key begins repeating
is: Tími í millisekúndum, þar til lykill sem haldið er niðri fer að endurtaka sig.

en: The time, in milliseconds, between repeated motion events
is: Sá tími, í millísekúndum, sem líður á milli endurtekinna hreyfingaratburða

en: The time, in milliseconds, between the initial key press and first repeated motion event
is: Sá tími, í millísekúndum, sem líður á milli þess þegar fyrst er ýtt á lykil þar til fyrsti hreyfingaratburður er endurtekinn

en: The time, in milliseconds, to get to maximum speed
is: Tími í millisekúndum, þar til mesta hraða er náð.

en: This font will be used as the default font used when drawing user interface text
is: Þetta letur verður notað sem sjálfgefið letur við að teikna upp texta í notandaviðmótinu

en: This font will be used as the default monospace font, for example by terminal emulators.
is: Þetta letur verður notað sem sjálfgefið jafnbreitt letur, til dæmis í skjáhermum (terminal).

en: This is a hint for panels, docks and desktop to show on this display preferably.
is: Þetta er vísbending fyrir spjöld, dokkur og skjáborð til að birtast helst á þessum skjá.

en: This system is using RandR %d.%d. For the display settings to work version 1.2 is required at least
is: Þetta kerfi er að nota RandR %d.%d. Til þess að skjástillingar virki er krafist útgáfu 1.2 hið minnsta

en: This will remove your custom mime-association and restore the system-wide default.
is: Þetta mun fjarlægja allar sérsniðnar MIME-skilgreiningar og endurheimta sjálfgefnar stillingar kerfisins

en: This will reset all shortcuts to their default values. Do you really want to do this?
is: Þetta mun endurstilla alla flýtilykla á sjálfgefin gildi. Ertu viss um að þú viljir gera þetta?

en: Ti_me:
is: Tí_mi:

en: To help prevent accidental keystrokes, slow keys requires that a key is held for a certain minimum amount of time before the keystroke will be accepted
is: Til að koma í veg fyrir lyklaslátt af slysni, krefst hægur lyklasláttur þess að lyklum sé haldið niðri í lágmarkstíma áður en þeir eru meðteknir

en: To help prevent accidental multiple keystrokes, bounce keys imposes a minimum delay between keystrokes
is: Til að koma í veg fyrir áslátt margra lykla af slysni, krefst lyklaendurvarp lágmarkstíma sem þarf að líða milli lyklaslátta

en: Trac_king mode:
is: _Fylgnihamur:

en: Two mouse clicks in less than this length of time (in milliseconds) will be considered a double click
is: Tveir músarsmellir innan þessara tímamarka (í millísekúndum) verða taldir sem tvísmellur

en: Two-finger scrolling
is: Tveggja-fingra skrun

en: Type
is: Tegund

en: Type '%s --help' for usage.
is: Skrifaðu '%s --help' til að sjá hvernig á að nota þetta.

en: Typing Settings
is: Stillingar fyrir ritun

en: Unable to initialize GTK+.
is: Tókst ekki að frumstilla GTK+.

en: Unable to launch the proprietary driver settings
is: Tókst ekki að ræsa stillingar einkaleyfisrekils

en: Unable to query the version of the RandR extension being used
is: Tókst ekki að finna hvaða útgáfu RandR sem verið er að nota

en: Unable to start "%s"
is: Tókst ekki að ræsa "%s"

en: Unable to start the Xfce Display Settings
is: Tókst ekki að ræsa XFCE-skjástillingarnar

en: Unknown format, only archives and directories are supported
is: Óþekkt snið, aðeins safnskrár og möppur eru studdar

en: Unsigned Int
is: Óundirritaður Int

en: Unsigned Int64
is: Óundirritaður Int64

en: Use _bounce keys
is: Nota lyklaen_durvarp

en: Use _startup notification
is: Nota _tilkynningu við ræsingu

en: Use a c_ustom command:
is: _Nota sérsniðna skipun

en: Use a custom command for an application that is not available from the above application list.
is: Nota sérsniðna skipun fyrir forrit sem er ekki tiltækt úr listanum hér að ofan.

en: Use slow _keys
is: Nota hægan ly_kiláslátt

en: User Set
is: Stillt af notanda

en: Value
is: Gildi

en: Variant
is: Tilbrigði

en: Version information
is: Útgáfuupplýsingar

en: Vertical
is: Lóðrétt

en: Vertical BGR
is: Lóðrétt BGR

en: Vertical RGB
is: Lóðrétt RGB

en: Warning
is: Aðvörun

en: Warning: this icon theme has no cache file. You can create this by running <i>gtk-update-icon-cache %s/%s/</i> in a terminal emulator.
is: Aðvörun: þetta táknmyndaþema á sér enga skyndiminnisskrá. Þú getur búið hana til með því að keyra <i>gtk-update-icon-cache %s/%s/</i> á skipanalínu í skjáhermi.

en: Watch an Xfconf channel for property changes
is: Fylgjast með Xfconf-rás hvort breytingar verði á eigindum

en: When selected, modifier keys (such as Control, Alt, and Shift) do not need to be held down (they can be pressed and then released) when multiple keys would normally need to be pressed at the same time
is: Þegar þetta er valið, þarf ekki að halda niðri breytilyklum (svo sem Control, Alt, og Shift) á meðan ýtt er á aðra lykla í lyklasamsetningum/flýtilyklum; það má ýta á þá og sleppa áður en haldið er áfram með hina lyklana

en: When selected, modifier keys (such as Control, Alt, and Shift) will remain locked in the pressed state until pressed again
is: Þegar þetta er valið, munu breytilyklar (svo sem Control, Alt, og Shift) haldast læstir í áþrýstri stöðu þar til ýtt er á þá aftur

en: When selected, pressing and holding down a key emits the same character over and over again
is: Þegar þetta er valið, mun það að ýta á og halda niðri lykli senda sama stafinn aftur og aftur

en: When selected, the "sticky keys" feature will be disabled if two keys are pressed simultaneously
is: Þegar þetta er valið, er slökkt á klístruðum lyklum þegar ýtt er samtímis á tvo lykla

en: When selected, the mouse pointer can be controlled using the keyboard number pad
is: Þegar þetta er valið, er hægt að stjórna músarbendli með hnöppum á talnaborði

en: When selected, the scroll wheel will work in the opposite direction
is: Þegar þetta er valið, virkar skrunhjólið í öfuga átt

en: When selected, the touchpad will be disabled when the keyboard is being used
is: Þegar þetta er valið, er slökkt á snertiplattanum þegar lyklaborðið er í notkun

en: Workspace %d
is: Vinnusvæði %d

en: Yes
is: Já

en: _Acceleration delay:
is: Hröðun_artöf:

en: _Behavior
is: He_gðun

en: _Browse...
is: _Velja...

en: _Close
is: _Loka

en: _Devices
is: _Tæki

en: _Enable anti-aliasing
is: Virkja _afstöllun

en: _Enable assistive technologies
is: _Virkja stoðtækni

en: _Enable key repeat
is: Virkja lyklaborðs_endurtekningar

en: _Enable this device
is: V_irkja þetta tæki

en: _Filter:
is: _Sía:

en: _Fonts
is: _Leturgerðir

en: _Icons
is: Táknmynd_ir

en: _Keyboard model
is: Gerð ly_klaborðs

en: _Layout
is: _Framsetning

en: _Lock sticky keys
is: _Læsa klístruðum lyklum

en: _Mirror displays
is: Spegla skjá_m

en: _Monitor
is: _Eftirlit

en: _Mouse
is: _Mús

en: _Primary display
is: _Aðal skjár

en: _Property:
is: _Eiginleiki:

en: _Repeat delay:
is: Endu_rtekningartöf:

en: _Reset
is: _Frumstilla

en: _Reset Channel
is: _Núllstilla rás

en: _Reset to Defaults
is: _Frumstilla á sjálfgefin gildi

en: _Rotation:
is: Snúnin_gur

en: _Test area:
is: _Prufusvæði:

en: _Theme
is: Þ_ema

en: _Toolbar Style
is: S_tíll áhaldastiku

en: _Type:
is: _Gerð:

en: _Use mouse emulation
is: _Herma eftir mús

en: _Use sticky keys
is: _Nota klístraða lykla

en: _Use system defaults
is: Nota sjálfgefnar _kerfisstillingar

en: _Use this display
is: _Nota þennan skjá

en: _Value:
is: _Gildi:

en: _Window Scaling
is: _Kvörðun glugga

en: msec
is: msek

en: pixels/sec
is: mynddílar/sek

en: radiobutton
is: valhnappur

en: reset
is: frumstilla

en: start monitoring channel "%s"
is: byrja eftirlit á rás '%s'
